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DAWASA MTAA KWA MTAA YAHITIMISHWA
KWA KISHINDO KINONDONI

Za|d| ya Wateja 3000 waboreshewa huduma za Maji Goba na Wazo

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es
Salaam (DAWASA) imehitimisha kwa kishindo
kampeni ya DAWASA mtaa kwa mtaa katika kata za
Goba na Wazo wilaya ya Kinondoni ambapo
wateja zaidi ya 3000 wamefikiwa na kuhudumiwa.

Akizungumza wakati wa kuhitimisha kampeni hiyo
kwa naiba ya Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu Ndugu
Paul Sulley ameeleza kuwa kupitia kampeni hiyo
wateja 3000 wa kata za Goba na Wazo
wamefikiwa na kutatuliwa changamoto za kihuduma
ambazo ni pamoja na kurejeshewa huduma kwa
wateja waliositishiwa kutokana na madeni kwa
kuwapa mikataba ya kulipa kidogo kidogo na
kufanikiwa kuunganishwa huduma ya maji kwa
wateja wapya waliokamilisha taratibbu za kupata
huduma.

"Zoezi hii limerudisha tabasamu kwa wakazi wa
Goba na Wazo, zoezi lilifanyika siku tatu kuanzia
Septemba 19-21 na lilianza kwa kuweka Dawati la
huduma na leo limehitimishwa kwa Watumishi wa
ofisi kuu za Mamlaka wa Mwananyamala na Ubungo
kupita nyumba kwa nyumba kuhudumia Wananchi."
alisema Sulley.

Kwa upande wake, Mkurugenzi wa huduma kwa wateja
CPA (T) Ritamary Lwabulinda ameeleza kuwa zoezi
hilo ni endelevu na limesaidia kuwafikia wateja na
kuwasikiliza kwa dhumuni la kuboresha huduma.

"Tumepata ushirikiano mkubwa kwa wateja wetu
wametueleza changamoto mbalimbali ikiwemo ikiwemo
wizi wa mita unaoendelea katika maeneo yao na sisi
tumewapa elimu ya jinsi ya kuzlinda kwa kuzijengea
kisasa ili zisiweze kuibiwa" aliongezea Rithamary
Lwabulinda

Gwanta Mwalopo mkazi wa mtaa wa Mivumoni
amesema ujio wa DAWASA ni neema kwao ambapo
wameweza kutatuliwa changamoto zao.

"Ujio wa DAWASA |eo na vifaa vyao tumeona wameziba
mivujo iliyokuwa inaharibu barabara zetu lakini pia
wametupa mawasiliano yao ikitokea changamoto nyingine
tuweze kuwasiliana nao" alisema Bi. Mwalopo

Zoezi la DAWASA mtaa kwa mtaa ni endelevu lenye
lengo la kuwafikia wananchi katika maeneo yao ili
kuwasikiliza na kujenga mahusiano bora katika wananchi
na Mamlaka.
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